เมื่อวันที่ 17 กรกฎาคม 2567 เวลา 14.00 น.นพ.ภูวดล กิตติวัฒนาสาร ผู้อำนวยการโรงพยาบาลบุรีรัมย์ นำทีมคณะผู้บริหาร และบุคลากรผู้เกี่ยวข้อง ร่วมประชุมและลงพื้นที่ตรวจติดตามการดำเนินงานก่อสร้างอาคารพักนักศึกษาแพทย์ 96 ยูนิต พร้อมอุปกรณ์ประกอบอาคารศูนย์แพทยศาสตรศึกษาชั้นคลินิก โรงพยาบาลบุรีรัมย์ ณ ห้องประชุมสำนักงานก่อสร้างฯ
![](http://pr.moph.go.th/assets/userfiles/content/images/S__1196081159_0.jpg)
![](http://pr.moph.go.th/assets/userfiles/content/images/S__1196163085_0.jpg)
![](http://pr.moph.go.th/assets/userfiles/content/images/S__1196163087_0.jpg)
View 23
18/07/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
โรงพยาบาลบุรีรัมย์