เมื่อวันที่ 17 กรกฎาคม 2567 โรงพยาบาลบุรีรัมย์ นำโดย นพ.ภูวดล กิตติวัฒนาสาร ผู้อำนวยการโรงพยาบาลบุรีรัมย์ และคณะผู้บริหาร เข้าร่วมประชุมรับฟังการบรรยายผลการดำเนินงานภาพรวมตามประเด็นรับการตรวจราชการและนิเทศงานกรณีปกติ รอบที่ 2 ปีงบประมาณ 2567 โดยมี นพ.ภูวเดช สุระโคตร ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 9 พร้อมด้วย นพ.อุดม อัศวุตมางกุร รักษาการในตำแหน่งสาธารณสุขนิเทศ เขตสุขภาพที่ 9 และคณะผู้ตรวจราชการฯ ร่วมด้วย นพ.พิเชษฐ พืดขุนทด นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดบุรีรัมย์ และผู้เกี่ยวข้องรับฟังการบรรยายสรุปผลการดำเนินงาน ณ ห้องประชุมลี้ลอย สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดบุรีรัมย์
![](http://pr.moph.go.th/assets/userfiles/content/images/S__1196154896_0.jpg)
![](http://pr.moph.go.th/assets/userfiles/content/images/S__1196154894_0.jpg)
![](http://pr.moph.go.th/assets/userfiles/content/images/S__1196154900_0.jpg)
![](http://pr.moph.go.th/assets/userfiles/content/images/S__1196154901_0.jpg)
View 27
18/07/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
โรงพยาบาลบุรีรัมย์