![](https://pr.moph.go.th/./assets/uploads/news/2567/7b21c13325ef47dce3f0681a0a15b0e6.jpg)
เมื่อวันที่ 28 กรกฎาคม 2567 เวลา 07.00 น. นพ.ภูวดล กิตติวัฒนาสาร ผู้อำนวยการโรงพยาบาลบุรีรัมย์ พร้อมด้วย พญ.ภัคภร ปรีฐนัทธ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์คนที่ 2 และนางสาวสมจิตร์ จำปาแดง รองผู้อำนวยการ กลุ่มภารกิจด้านการพยาบาล นำคณะบุคลากรโรงพยาบาลบุรีรัมย์ ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรพระสงฆ์ สามเณร 272 รูป ถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 โดยมี นายสิงหชัย ผ่องบุรุษ รองผู้ว่าราชการจังหวัดบุรีรัมย์ เป็นประธานในพิธี ณ บริเวณลานด้านหน้าสนามช้าง อารีนา ต.อิสาณ อ.เมือง จ.บุรีรัมย์
View 0
28/07/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
โรงพยาบาลบุรีรัมย์