![](https://pr.moph.go.th/./assets/uploads/news/2567/81b280ca34ac40aac5f563a4833327f4.jpg)
เมื่อวันที่ 25 กรกฎาคม 2567 เวลา 09.00 น. นพ.ภูวดล กิตติวัฒนาสาร ผู้อำนวยการโรงพยาบาลบุรีรัมย์ ร่วมบันทึกเสียงถวายพระพรพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 72 พรรษา 28 กรกฎาคม 2567 ณ สถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทยจังหวัดบุรีรัมย์ ถ.จิระ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.บุรีรัมย์ โดยสถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทยจังหวัดบุรีรัมย์ร่วมกับส่วนราชการในจังหวัดบุรีรัมย์ได้จัดกิจกรรมการบันทึกเสียงถวายพระพร เพื่อเป็นการแสดงออกถึงความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณที่ทรงมีต่อพสกนิกรชาวไทย
View 0
25/07/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
โรงพยาบาลบุรีรัมย์