![](https://pr.moph.go.th/./assets/uploads/news/2567/6e6d5e3eb55165164e74fb5349a80c34.jpg)
วันอังคารที่ 23 กรกฎาคม พ.ศ. 2567 เวลา 13.30 น. นายสุวิทย์ จันทร์หวร ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการบริหารงานจังหวัดแบบบูรณาการจังหวัดหนองบัวลำภู (ก.บ.จ.นภ.) ครั้งที่ 3/2567 เพื่อพิจารณาแผนปฏิบัติราชการประจำปี แผนการจัดทำเป้าหมายการพัฒนาจังหวัดและการเปลี่ยนแปลงโครงการตามแผนปฏิบัติราชการประจำปีของจังหวัด ในโอกาสนี้ นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ นายสะไกร กั้นกางกูล รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู (ด้านส่งเสริมพัฒนา) เข้าร่วมการประชุมร่วมกับส่วนราชการในจังหวัดหนองบัวลำภู ณ ห้องประชุมสำนักงานสรรพากรพื้นที่หนองบัวลำภู ชั้น 4 ศูนย์ราชการจังหวัดหนองบัวลำภู
View 0
23/07/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู