![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/u7z65m4zhuogg4ck40.jpg)
วันนี้ (23 พฤษภาคม 2567) นายแพทย์ประวีณ ตัณฑประภา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาเป็นประธานการประชุมติดตามความก้าวหน้างานพัฒนาคุณภาพ HA งาน ENV ร่วมกับ คณะกรรมการพัฒนาคุณภาพ คณะกรรมการ ENV และคณะเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลมหาราชฯ เพื่อรับฟังการนำเสนองานคุณภาพในการเตรียมความพร้อมรอรับการประเมินต่ออายุรับรองกระบวนการคุณภาพ Re – Accreditation จากสถาบันรับรองคุณภาพสถานพยาบาล (สรพ.)
View 14
23/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ