สำนักงานสาธารณสุขอำเภอแม่จัน ร่วมออกหน่วยเคลื่อนที่ ยกระดับ 30 บาทรักษาทุกที่ ด้วยบัตรประชาชนใบเดียว วันที่ 14 พฤษภาคม 2567 เวลา 08.30 น. ณ ห้องประชุม โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลแม่คำ นายประจวบ เจริญพร สาธารณสุขอำเภอแม่จัน พร้อมด้วยบุคลากร ร่วมกับโรงพยาบาลแม่จัน ได้เข้าดำเนินการร่วมกิจกรรมเคลื่อนที่ ยกระดับ 30 บาทรักษาทุกที่ ด้วยบัตรประชาชนใบเดียว ด้วยการลงทะเบียน Health ID “ บัตรประชาชนใบเดียว รักษาทุกที่ ครอบคลุมประชาชนในเขตรับผิดชอบโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลแม่คำ จำนวน 2,000 คน
View 7
21/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ