![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/rxdn2c7me2sg444woo.jpg)
วันอาทิตย์ ที่ 7 เมษายน 2567 เวลา 17.00 น. นายแพทย์วัชรพงษ์ คำหล้า นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย ลงพื้นที่โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเชียงของ อำเภอเชียงของ สถานที่จัดกิจกรรมโครงการพาหมอไปหาประชาชน เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ จังหวัดเชียงราย เพื่อติดตามการเตรียมความพร้อม และให้กำลังใจผู้ปฏิบัติงาน ในการจัดกิจกรรมฯ
View 9
07/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ