![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2fw8hmqapytcsg8k0w.jpg)
วันศุกร์ที่ 12 เมษายน พ.ศ. 2567 นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู พร้อมด้วย นายธีระพล ปัญนาวีสาธารณสุขอำเภอนากลาง และ อสม. ลงพื้นที่เยี่ยมให้กำลังใจบ้านที่ได้รับผลกระทบจากวาตภัยและมอบสิ่งของช่วยเหลือเบื้องต้น ในพื้นที่บ้านหนองเอี่ยน ตำบลด่านช้าง อำเภอนากลาง จังหวัดหนองบัวลำภู
View 38
12/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ