![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/l2lgnytqqeooogw0o0.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 11 เมษายน 2567 เวลา 15.00 น. แพทย์หญิงนาตยา มิลส์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพุทธโสธร พร้อมด้วย แพทย์หญิงสราพร มัทยาท รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการโรงพยาบาลวัดสมานรัตนาราม (พุทธโสธร2) นำคณะเจ้าหน้าที่ร่วมรณรงค์กิจกรรม kick off DID หมอพร้อม ให้กับแม่ค้าและประชาชน ณ วัดสมานรัตนาราม
View 21
11/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ