![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/232vsqeojrc0gog8o4.jpg)
นายแพทย์ไพฑูรย์ ใบประเสริฐ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลหนองบัวลำภู พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ร่วมพิธีเปิดด่านบูรณาการ ตำบลโนนทัน อำเภอเมือง จังหวัดหนองบัวลำกู และตรวจเยี่ยมความพร้อมรับอุบัติเหตุฉุกเฉินจังหวัดหนองบัวลำภู พร้อมด้วยนายแพทย์วีรวุฒิ อิ่มสำราญ ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุขเขตสุภาพที่ 8 ร่วมพิธีเปิด โดยมีนายสุวิทย์ จันทร์หวร ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภูเป็นประธาน ณ ตำบลโนนทัน อำเภอเมือง จังหวัดหนองบัวลำภู
View 36
11/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ