![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/36tk3xykqry8040440.jpg)
วันที่ 11 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น. ห้องประชุมชั้น 1 หอประชุมศาลากลางจังหวัดตาก อำเภอเมือง จังหวัดตาก สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดตาก จัดพิธีมอบเกียรติบัตรบุคคลดีเด่นด้านการพัฒนาครอบครัว ประจำปี 2567 โดยมีนายสมชัย กิจเจริญรุ่งโรจน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดตาก เป็นประธานในพิธี ในการนี้ เจ้าหน้าที่กลุ่มงานสุขศึกษา โรงพยาบาลแม่สอด นำคณะกรรมการด้านกีฬาของชมรมผู้สูงอายุอำเภอแม่สอด ได้แก่ นายมงคล เกตุวงศ์ เข้ารับมอบเกียรติบัตรในพิธีดังกล่าว
View 11
11/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ