![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2u2h608qpwiso040gk.jpg)
วันที่ 9 เมษายน 2567 เวลา 08.00 น. ณ ห้องประชุม2 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพังงา นายแพทย์ชวนนท์ อิ่มอาบ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา เข้าร่วมการประชุมติดตามผลการดำเนินงานตามนโยบายกระทรวงสาธารณสุข ครั้งที่ 10/2567 ผ่านระบบ VDO Conference เพื่อติดตามการดำเนินงานนโยบาย “ยกระดับ 30 บาทรักษาทุกที่ ด้วยบัตรประชาชนใบเดียว” ระยะที่3 /ความคืบหน้าการดำเนินการพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงโครงการความร่วมมือด้านสาธารณสุขของสำนักงานศาลยุติธรรมและกระทรวงสาธารณสุข และติดตามความก้าวหน้าการดำเนินงานทีมพิเศษฉุกเฉินสุขภาพ (SHERT) โดยมีนายแพทย์โอภาส การย์กวินพงศ์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธาน
View 50
09/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ