![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1k5femq3hnb4wc0oo0.png)
วันศุกร์ ที่ 5 เมษายน 2567 แพทย์หญิงทิพย์รัตน์ ต้นสกุลประเสริฐ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพังงา มอบหมายให้ แพทย์หญิงมนฑิรา อุมาสะ รองผู้อำนวยการด้านพัฒนาระบบบริการและสนับสนุนบริการสุขภาพ พร้อมด้วยหัวหน้ากลุ่มภารกิจ หัวหน้าตึก หัวหน้างาน ร่วมต้อนรับนายแพทย์กิตติศักดิ์ อักษรวงศ์ รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วย นายศักดา อัลภาชน์ ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุขเขต 11 นายแพทย์ชวนนท์ อิ่มอาบ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงาและคณะ ในการตรวจเยี่ยม “โครงการยกระดับ 30 บาท รักษาทุกที่ด้วยบัตรประชาชนใบเดียว ระยะที่ 2 โรงพยาบาลพังงา” และติดตามความก้าวหน้าการก่อสร้างอาคารอุบัติเหตุฉุกเฉิน
View 140
05/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ