![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/12910fh0cblcoskg40.jpg)
เมื่อวันที่ 4 เมษายน 2567 เวลา 10:00 น. ณ ห้องประชุมคณาพันธ์ ชั้น 2 สำนักงาน สาธารณสุขจังหวัดอำนาจเจริญ นายเสนีย์ ส้มเขียวหวาน รองผู้ว่าราชการจังหวัดอำนาจเจริญ เป็นประธานในการประชุมคณะทำงานส่งเสริมการพัฒนาเด็กปฐมวัย จังหวัดอำนาจเจริญ ครั้ง ที่ 1/2567 โดยมีนายแพทย์ปฐมพงศ์ ปรุโปร่ง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอำนาจเจริญ นางฤดีวรรณ วงศ์เจริญ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอำนาจเจริญ ส่วนราชการที่เกี่ยวข้อง และเจ้าหน้าที่สาธารณสุขจังหวัดอำนาจเจริญ ร่วมประชุมในครั้งนี้
View 14
04/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ