![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/7d4bhg9ecxkwg0wgsc.gif)
วันจันทร์ที่ 1 เมษายน 2567 เวลา 14.00 น. “นพ.สุรพงษ์ ผดุงเวียง” นพ.สสจ.หนองคาย พร้อมด้วย “พญ.ฤดีมน สกุลคู” ผอ.รพร.ท่าบ่อ ร่วมประชุมคณะอนุกรรมการประกันสังคมจังหวัดหนองคาย ครั้งที่ 2 / 2567 มี “นายสมภพ สมิตะสิริ” ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย เป็นประธานการประชุม โดยที่ประชุมได้แจ้งสถานการณ์บริหารเงินลงทุนกองทุนประกันสังคมและ กองทุนเงินทดแทน ไตรมาส 4/2566, สรุปผลการดำเนินการของสำนักงานประกันสังคมจังหวัดหนองคาย, สถานการณ์เงินสมทบค้างชำระกองทุนประกันสังคม, การดำเนินคดีและเปรียบเทียบปรับสถานประกอบการและนายจ้าง, การวินิจฉัยประโยชน์ทดแทนกรณีทุพพลภาพ ณ ห้องประชุม สำนักงานประกันสังคมจังหวัดหนองคาย
View 37
01/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ