![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/swqxb2tk1ioos0ocss.gif)
วันพฤหัสบดีที่ 28 มีนาคม 2567 เวลา 13.30 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นางดรุณี มะโนขันธุ์ ผู้ช่วยนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการบริหารกองทุนคุ้มครองเด็กจังหวัด ครั้งที่ 1/2567 ณ ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดมุกดาหาร ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร โดยมี นายไกร เอี่ยมจุฬา รองผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุม
View 13
28/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ