![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2jf5nlwrknk0co84kg.jpg)
วันที่ 14 มีนาคม 2567 คุณอุทัยวรรณ วิบูลกิจธนากร รองผู้อำนวยการฝ่ายการพยาบาล ร่วมแบ่งปันน้ำใจ นำสิ่งของอุปโภค-บริโภค เติมตู้เติมรักปันสุข ทำบุญวันคล้ายวันเกิด โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม ขอบคุณในน้ำใจของทุกท่านที่ส่งมอบสิ่งของร่วมปันสุข ให้กับผู้ที่มารับบริการ ณ โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลก อำนวยพรให้ท่านมีสุขภาพร่างกายแข็งแรงปลอดโรคปลอดภัยเทอญ
View 23
15/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ