![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2w7ioknx7i80k4g40g.gif)
วันจันทร์ ที่ 11 มีนาคม 2567 เวลา 13.30 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพันธ์ฉวี สุขบัติ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุมสมัครเข้ารับการคัดเลือกบุคคล และองค์กรดีเด่น ด้านการส่งเสริมสุขภาพ และอนามัยสิ่งแวดล้อม (Princess Health Award) ประชุมร่วมกับหัวหน้ากลุ่มงานบริหารทรัพยากรบุคคล หัวหน้ากลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อม เจ้าหน้าที่กลุ่มงานส่งเสริมสุขภาพ และเจ้าหน้าที่กลุ่มงานบริหารทรัพยากรบุคคล เพื่อกำหนดประเด็นที่เกี่ยวข้องในแต่ละกลุ่มงาน เตรียมการสมัครรับรางวัลฯ ณ ห้องประชุมดานพระอินทร์ 121 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
View 13
11/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ