![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1bzzjzitys9ws4g8os.png)
21 กุมภาพันธ์ 2567
นพ.บรรยง เหล่าเจริญสุข ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสุไหงโก-ลก มอบหมายให้ พว.สมศิริ วนัสบดีวงศ์ หัวหน้าพยาบาล จัดประเมินการประกันคุุณภาพการพยาบาล ประจำปี 2567 โดยได้นำทีมประเมินฯ ลงประเมินหน่วยงานต่าง ๆ ภายในกลุ่มภารกิจการพยาบาล จำนวน 20 หน่วยงาน ระหว่างวันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2567 ถึง วันที่ 8 มีนาคม 2567 โดยครอบคลุมงานบริหารการพยาบาล งานปฏิบัติการพยาบาล และผลลัพธ์ทางการพยาบาล เพื่อหาโอกาสพัฒนาและยกระดับคุณภาพการพยาบาลในหน่วยงานให้สอดคล้องกับพันธกิจ และนำนโยบายที่ได้รับมอบหมายสู่พันธกิจต่อไป
ณ รพ.สุไหงโก-ลก อ.สุไหงโก-ลก จ.นราธิวาส
View 8
11/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ