![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2g219004qjms48wc80.gif)
วันพฤหัสบดี ที่ 7 มีนาคม 2567 เวลา 13.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้นายกิตติศักดิ์ ประคองสิน รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานประชุมเชิงปฏิบัติการขับเคลื่อนการดำเนินงานชมรม อสม.ระดับจังหวัด และมอบช่อดอกไม้แสดงความยินดีกับประธานชมรม อสม.ระดับจังหวัดคนใหม่ โดยมีหัวหน้ากลุ่มงานพัฒนาคุณภาพและรูปแบบบริการ หัวหน้ากลุ่มงานควบคุมโรคติดต่อ สาธารณสุขอำเภอ ผู้รับผิดชอบงานสุขภาพภาคประชาชนระดับจังหวัด ระดับอำเภอ โรงพยาบาล และ อสม.ทุกอำเภอ เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ด้วย ณ ห้องประชุมภูมโนรมย์ 111 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
View 18
07/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ