![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/a97rs2p8c4ws0kooc.jpg)
เมื่อวันที่ 1 มีนาคม 2567 เวลา 13:30 น. ณ ห้องประชุมคณาพันธ์ ชั้น 2 สำนักงาน สาธารณสุขจังหวัดอำนาจเจริญ นายแพทย์ปฐมพงศ์ ปรุโปร่ง นายแพทย์สาธารณสุข จังหวัดอำนาจเจริญ เป็นประธานในการมอบเกียรติบัตร รางวัลชนะเลิศ ระดับเขต ประเภท “นวัตกรรมเชิงผลผลิต ด้านการออกกำลังการป้องกันการหกล้มในผู้สูงอายุ ระดับเขต ประจำปี 2565” ได้แก่ อำเภอเสนางคนิคม ในวาระก่อนการประชุมคณะ กรรมการประสานงานสาธารณสุขระดับจังหวัด (คปสจ.) จังหวัดอำนาจเจริญ ครั้งที่ 2/2567
View 32
01/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ